• Welcome to กระดานเสวนาเทศบาลตำบลท่าประจะ.

าถนนสายชลประทาน หมู่ที่ 2 ต.ท่าประจะ

เริ่มโดย ประชาชน, มี.ค 08, 2024, 02:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ประชาชน

รบกวนช่วยพัฒนาถนนสายชลประทาน หมู่ที่ 2 ต.ท่าประจะ ด้วยค่ะ หลายปีแล้วก็ยังคงเหมือนเดิม มีแนวโน้มว่าจะมีการพัฒนามั้ยค่ะ เพราะสายอื่นมีการพัฒนาถนนกันเกือบทุกสาย ยกเว้นสายดังกล่าว ช่วยสงสารผู้ใช้รถใช้ถนน  ชาวบ้านตาดำๆที่ต้องทนฝุ่น รบกวนช่วยดำเนินการด้วยนะค่ะ

ตอบกลับอย่างรวดเร็ว

ชื่อ:
อีเมล:
การยืนยัน:
กรุณาเว้นช่องนี้ว่างไว้:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในภาพ
ฟังตัวอักษร / ขออีกภาพ

พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในภาพ:

เทศบาลตำบลท่าประจะ อยู่ที่จังหวัดอะไร:
shortcuts: กด alt+s เพื่อตั้งกระทู้ หรือ alt+p แสดงตัวอย่าง